ciki-kai

3 Layer mai hana ruwa Soft Shell

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Tufafin, an rufe ta da maɗaurin zip mai hana ruwa mai lankwasa biyu.Ana yin ta da launuka biyu, karkiya ta gaba da ta baya ban da abin wuya, ɓangaren sama na kafada, launin rawaya ne.Sauran sassan duk blue blue ne a matsayin hoto.

Kirji na gaba na dama yana da murɗa a ciki don rufe maɗaurin zip ɗin.Yana da faɗin (43 ± 2) mm kuma zai gudu gaba dayan gaba da abin wuya, yana yin ninki zuwa waje a saman ƙarshen abin wuya don rufe siginan maɗaukakan zip ɗin.Wannan yanki na ƙarshe za a ɗaure shi da siffa kuma a yi shi cikin yadudduka mai shuɗi na ruwa a bangarorin biyu.

Za a sami wurin da aka ajiye aljihu inda kowane gaba ya haɗu da ɓangarorin, an rufe ta ta amfani da madaidaicin zip mai hana ruwa, zuwa sama, tare da tsawon (203 ± 2) mm.Za a yi jakar aljihu da masana'anta mai rufi.

A gaban dama, a tsayin ƙirji, za a sami aljihu na tsaye, tare da madaidaicin zip mai hana ruwa tare da rufewa sama, aunawa (163 ± 2) mm.

Dukansu zip fasteners za su sami guntun da aka ɗinka a gefensu na sama, na masana'anta na ruwa biyu, don rufe siginar.Duk Aljihuna za su sami fuskar ciki a cikin masana'anta na ruwa na ruwa.

Gaban hagu, a tsayin ƙirji, zai sami nau'in masana'anta na "velcro" ko makamancinsa, ɓangaren madauki.Zai auna (120 ± 2) mm fadi da (50 ± 2) mm tsayi kuma za a dinka shi a kusa da tsarinsa tare da layin dinki tare da gefen.

Gefen baya da aka yi da guntu guda ɗaya, haɗe zuwa hannayen riga da ɓangarorin ta hanyar lallausan kabu da faɗin ƙafar ɗin ɗinki.Za a lanƙwasa shi a siffa da ɗan tsayi fiye da na gaba.

A ciki na tufa, za a gama ƙasa, a kusa da dukan shaci, tare da wani guntu na ƙarya masana'anta auna (42 ± 2) mm.

Hannun hannu shine nau'in Raglan da aka yi da guda biyu: wani ɓangare na sama da ɓangaren ƙasa tare da ɓangaren gefe.

A buɗaɗɗen wuyan hannu, za a dinka wani yanki na (42 ± 2) mm yanki na ruwan shuɗi don samar da kashin.A ciki, za a dinka cuff zuwa wannan yanki, wanda aka yi daga masana'anta na roba biyu, wanda zai dace da wuyan hannu don kiyaye sanyi kuma zai sami budewa a gefe, yana barin babban yatsan ya wuce.

A kan hannayen riga biyu, ɓangaren na sama zai samar da lankwasa.A tsakiya a kan hannun hagu, (250 ± 5) mm daga kabu mai wuya, za a sami wani nau'i na nau'in nau'in "velcro" ko makamancin haka, gefen madauki, inda za a sanya alamar ƙasa.Zai auna (60 ± 2) mm fadi da (30 ± 2) mm tsayi kuma za a dinka shi tare da gefen gaba dayan faci.

Ƙarƙashin ɓangaren hannun hannu zai zama ci gaba da ci gaba daga cuff zuwa kasa na gefe.Zai zama nau'in trapezoid, tare da ɓangaren cuff yana kunkuntar fiye da ɓangaren ɓangaren gefe.

Collar da aka yi a masana'anta biyu kuma tare da tsayi a tsakiyar baya na (73 ± 2) mm.

Za a yi shi da yadudduka mai shuɗi mai shuɗi a waje da ulun ulu a ciki.

Za a dinka shi tare da nisa a kusa da zanensa kuma a gyara shi a gefen da ke haɗuwa tsakanin jiki da jaket.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana